ติดป้ายกำกับ: 

กระทู้นี้ประกอบด้วย 0 ข้อความตอบกลับ มี 1 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  Mone91 1 ปี, 7 เดือน มาแล้ว

• ผู้เขียน
     Mone91 
    Participant

รีวิวค่ะ เพิ่งมีโอกาสได้ไปเที่ยวกับเพื่อนๆแบบยกแก๊งค์ เมื่อไม่นานมานี้ บังเอิญเจอโปรสุดคุ้มของเว็บไทยกุก บอกเลยพี่แกเป็นกันเองมากค่ะ พวกเราชอบเที่ยวแบบนี้ ชิคๆคลูๆ ตามสไตล์สาวๆ รู้สึกจะเป็นลูกค้ารายแรกของพี่เค้าด้วย แวะมาให้เครดิตพี่เค้าค่ะ

ชอบอากาศฤดูใบไม้ร่วงมากเลย ไว้จะกลับมาใหม่นะคะ

ฟอรั่ม ‘TOUR REVIEW’ ถูกปิดสำหรับกระทู้และข้อความตอบกลับใหม่

HOME    PRIVACY & POLICY   CONTACT    E-MAIL : THAIKUK.KR@GMAIL.COM

Copyright © 2019 THAIKUK.COM All Rights Reserved

Log in with your credentials

or    

Forgot your details?

Create Account