ติดป้ายกำกับ: 

กระทู้นี้ประกอบด้วย 0 ข้อความตอบกลับ มี 1 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  Admin 유 1 ปี มาแล้ว

• ผู้เขียน
     Admin 유 
    Keymaster

รีวิว พาลูกทัวร์เที่ยวเบาในมุมสวยๆ สถานีDongjak Seoul

รีวิว ไกด์ thaikuk ไกด์ส่วนตัว

สวัสดีค่ะ วันนี้แอดมารีวิว พาลูกทัวร์ตะลอนแถว สถานีดงจัก ในโซลกันนะคะ นั่งรถไฟฟ้าใต้ดินสายสีฟ้า (Line 4) มาลงที่สถานีดงจัก ออกทางออกที่ 2 จ้า อากาศสุดจะฟินค่ะ เป็นฤดูใบไม้ร่วงที่แอดหลงใหลเอามากๆ ได้มีโอกาสพาลูกทัวร์มาชมทุ่งหญ้า กัลเต แล้วแอดแอบแชะภาพสวยๆขณะเดินชิวๆ กับลูกทัวร์มาฝากค่ะ

ก่อนไปถึงจุดนั้นแวะ Emart 24 บนหอคอยน้อยกันก่อน Emartก็เข้าใจเลือกที่ เป็นอะไรที่แปลกและดึงดูดผู้คนได้ดีในบริเวณนี้ แวะไปดูบรรยากาศด้านบนหอคอยกันค่ะ

รีวิว ไกด์ thaikuk ไกด์ส่วนตัว

บรรยากาศฟินเว่อร์ค่ะ เย็นทะลุทะลวงถึงทรวงในกันเลยทีเดียว แถมจุดนี้มองเห็น N Seoul Tower และ ตึก 63 ด้วยล่ะ

ไปต่อกับ ‘ทุ่งหญ้ากัลเต’ กันค่ะ

สวยแบบมีคลาส ยิ่งช่วงที่มีแสงอาทิตย์ ภาพยิ่งสวยกว่านี้อีกนะ คุณผู้ชมมมมมม

เดินชิวๆกันต่อไปยัง Sevit Island เกาะเซวิส ที่ตอนนี้มีการประดับประดาแสงสีสวยงามรอต้อนรับช่วงคริสมาสต์กันด้วย

รีวิว ไกด์ thaikuk ไกด์ส่วนตัว รีวิว ไกด์ thaikuk ไกด์ส่วนตัว

แวะมาสัมผัสบรรยายกาศชิวๆ แบบฟินๆได้ เพียงใช้บริการของเรา ไกด์เจ้าถิ่น นำทางการท่องเที่ยว ราคาเบาๆ แวะมาเป็นส่วนหนึ่งในการเดินทางกับพวกเราได้นะคะ 

สนใจจองไกด์ คลิกที่นี่ มีให้เลือกหลากหลายบริการค่ะ 

ฟอรั่ม ‘TOUR REVIEW’ ถูกปิดสำหรับกระทู้และข้อความตอบกลับใหม่

HOME    PRIVACY & POLICY   CONTACT    E-MAIL : THAIKUK.KR@GMAIL.COM

Copyright © 2019 THAIKUK.COM All Rights Reserved

Log in with your credentials

or    

Forgot your details?

Create Account